

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS

Simu ya Upepo “SEKRETARIETI”

Simu: 255 (026) 2963652

Tovuti: www.ajira.go.tz

Barua:Pepe: katibu@ajira.go.tz



Sekretarieti ya Ajira katika
Utumishi wa Umma,
Jengo la Utumishi (UDOM) na
Eneo la Dkt. Asha Rose Migiro,
S. L. P. 2320,

DODOMA.

TANGAZO

20.01.2025

MABADILIKO YA MAHALI PA KUFANYIA USAILI KADA ZA UALIMU MKOA WA SHINYANGA

Waombaji kazi wote wa Kada za ualimu walioitwa kwenye usailii Mkoa wa Shinyanga mnajulishwa kuwa kuna mabadiliko ya mahali pa kufanyia usaili.

Usaili wa kuandika pamoja na usaili wa mahojiانو utafanyika **Chuo cha Ualimu Shinyanga (Shaycom)** badala ya **Chuo cha Ushirika Kizumbi** kama ilivyooneshwa kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

Mabadiliko haya yanahusisha usaili utakaofanyika kuanzia tarehe **21.01.2025** na kuendelea.

Aidha, tarehe na muda wa usaili utabaki kama ulivyo kwenye tangazo la awali la kuitwa kwenye usaili.

Kwa taarifa zaidi tembelea tovuti yetu www.ajira.go.tz

Imetolewa na :

Kitengo cha Mawasiliano Serikalini